SÔNGOKU-FAMILY
Thông báo mới về Off đã có mấy bạn hãy xem tại phần thông báo khẩn nha...
SÔNGOKU-FAMILY
Thông báo mới về Off đã có mấy bạn hãy xem tại phần thông báo khẩn nha...
SÔNGOKU-FAMILY
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

SÔNGOKU-FAMILY

Chi 3...đá chi 4...làm khốn đốn chi 5...băm chi 6...làm nhốn nháo chi 1......kí chi 2...đánh thột quản chi

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Trong cuộc sống này có ai đã từng ngộ nhận chưa ? Trưởng đã từng ngộ nhận còn các bạn ??

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
[KuFamily].Ku-Phúc

[KuFamily].Ku-Phúc

Trong cuộc sống này có ai đã  từng ngộ  nhận chưa ? Trưởng đã  từng ngộ nhận còn các bạn ??  Empty
Bài gửiTiêu đề: Trong cuộc sống này có ai đã từng ngộ nhận chưa ? Trưởng đã từng ngộ nhận còn các bạn ??    Trong cuộc sống này có ai đã  từng ngộ  nhận chưa ? Trưởng đã  từng ngộ nhận còn các bạn ??  EmptyTue Aug 30, 2011 3:41 pm

:?: Ngộ Nhận...

Đã bao giờ bạn ... Ngộ nhận !!

Đôi khi ta cần ở một mình để chiêm nghiệm, để thấy mình ngộ nhận..

Lắm lúc ta tưởng ta không cần ai, ta sồng một cuộc sồng tự do thoải mái là cảm thấy hạnh phúc. Nhưng đến khi đi đi về về , chẳng ai quan tâm, ta lại thấy cô đơn và lạc lõng biết bao.

Đôi khi ta ước gặp được một người trong mộng hiểu ta, và khi đó ta ngộ nhận rằng tình yêu sẽ là hai chiều cho đi sẽ được nhận lại. Nhưng không phải vậy,bạn vẫn lạnh lùng như cái cách bạn đối xử bấy lâu,sẽ có lúc ta không đến được với nhau vì hai trái tim không cùng nhịp đập hoặc có thể ta đi lướt qua nhau nhanh đến nỗi không kịp nhận ra đâu là tình yêu dành cho mình.

Nhiều lần ta ngộ nhận mình sẽ là bạn thân vì đã chơi chung rất lâu và rất hiểu nhau nhưng gia đình, công việc, những thói quen, thú vui mới... sẽ cuốn ta đi vì một thời gian dài mình không liên lạc và sẽ trở thành những người bạn xa lạ với một cái “nickname”, một số điện thoại nắm trong danh bạ đã bị rêu phong bởi bụi thời gian.

Tết đến, ta sẽ có được cái không khí tươi vui, sự an lành khi xum họp gia đình, sẽ cảm thấy niềm vui khi được nhận lì xì của những đứa trẻ với những câu ê a mừng tuổi...nhưng vẫn là ngộ nhận, hình như càng lớn mình càng xa rời cái không khí ấy, không còn hứng thú, thoải mái như ngày nào háo hức đếm từng ngày đợi tết mà đó đây cảm giác thời gian cuối năm trôi qua sao thật là nặng nề.

...

Bạn có ngộ nhân không? Đó là một câu hỏi tu từ không cần câu trả lời. Và tôi, riêng chính phúc sẽ cố gắng nghĩ về nó, chiêm nghiệm về nó để rồi tiếp tục ... ngộ nhận.
[KuFamily].Ku-Đà

[KuFamily].Ku-Đà

Trong cuộc sống này có ai đã  từng ngộ  nhận chưa ? Trưởng đã  từng ngộ nhận còn các bạn ??  Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Trong cuộc sống này có ai đã từng ngộ nhận chưa ? Trưởng đã từng ngộ nhận còn các bạn ??    Trong cuộc sống này có ai đã  từng ngộ  nhận chưa ? Trưởng đã  từng ngộ nhận còn các bạn ??  EmptyTue Aug 30, 2011 6:09 pm

Ku Trưởng nói chí lí......... 😢
"hãy tập ăn cay đi.........
để rùi wen vs đắng.......
cuộc đời âu fẳng lặng.........
mà cứ thix ngọt ngào........"
[KuFamily]_Mr.Bò Sữa

[KuFamily]_Mr.Bò Sữa

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong cuộc sống này có ai đã từng ngộ nhận chưa ? Trưởng đã từng ngộ nhận còn các bạn ??    Trong cuộc sống này có ai đã  từng ngộ  nhận chưa ? Trưởng đã  từng ngộ nhận còn các bạn ??  EmptyTue Aug 30, 2011 10:39 pm

nice nice nice !!!!!!!!!! 001
[KuFamily]Ku-ZOzzOZ

[KuFamily]Ku-ZOzzOZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong cuộc sống này có ai đã từng ngộ nhận chưa ? Trưởng đã từng ngộ nhận còn các bạn ??    Trong cuộc sống này có ai đã  từng ngộ  nhận chưa ? Trưởng đã  từng ngộ nhận còn các bạn ??  EmptyTue Aug 30, 2011 11:55 pm

Ko hoàn toàn jog Zoz.# o 1 số chỗ flower
Mixen - YếnKhanh

Mixen - YếnKhanh

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong cuộc sống này có ai đã từng ngộ nhận chưa ? Trưởng đã từng ngộ nhận còn các bạn ??    Trong cuộc sống này có ai đã  từng ngộ  nhận chưa ? Trưởng đã  từng ngộ nhận còn các bạn ??  EmptyWed Aug 31, 2011 7:49 am

ngộ nhận... chĩ là cách sống riêng của 1 số người...
Đó cũg kô phải là cách sống of em :")
Nhưng nhiều lúc cũng k nên ngộ nhận quá...
Ta nên lạc quan sống, cười, nói, hòa nhập và chấp nhận mọi sự chuyển hóa của xã hội....
[KuFamily].Ku-Đà

[KuFamily].Ku-Đà

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong cuộc sống này có ai đã từng ngộ nhận chưa ? Trưởng đã từng ngộ nhận còn các bạn ??    Trong cuộc sống này có ai đã  từng ngộ  nhận chưa ? Trưởng đã  từng ngộ nhận còn các bạn ??  EmptyWed Aug 31, 2011 5:26 pm

thiệt ra thì ai nói cũng có lí.........
vì ... mỗi ng 1 suy nghĩ... 1 tính cách ...1 cuộc sống khác nhau.....
nên sẽ có những suy nghĩ khác nhau.... flower
[KuFamily]Ku-ZOzzOZ

[KuFamily]Ku-ZOzzOZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong cuộc sống này có ai đã từng ngộ nhận chưa ? Trưởng đã từng ngộ nhận còn các bạn ??    Trong cuộc sống này có ai đã  từng ngộ  nhận chưa ? Trưởng đã  từng ngộ nhận còn các bạn ??  EmptyWed Aug 31, 2011 6:10 pm

Bjk suy nghj of moj ngu moj #.Nhu Truong đã zjet lau ngaj` thj sự ljen lac kug dần mờ fhaj,và từng ngaj` trôi wa,từ ngaj` zz o Cần h đến bj h thj gần như Zoz chi kon lien lac vs 1 số Ku muk thoj.Nhung Ku #: 1 số hog tham gja dđ, 1 số hog YH ,1 số hog đt....Chẳg bjk = kách nào nhưg Zoz mong,rất mong 2/9 gặp all các Ku of KF.Zoz sẽ lm mọi cách đễ co' thể liên lac voj các ku.Cac' Ku tren dđ kung chug tay gjup Zoz nhak flower
[KuFamily].Ku-Phúc

[KuFamily].Ku-Phúc

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong cuộc sống này có ai đã từng ngộ nhận chưa ? Trưởng đã từng ngộ nhận còn các bạn ??    Trong cuộc sống này có ai đã  từng ngộ  nhận chưa ? Trưởng đã  từng ngộ nhận còn các bạn ??  EmptyThu Sep 01, 2011 9:00 am

cuộc sống là thế mà !! chúng ta fải có ngộ nhận thì mới bik được những jì thật sự gần ta nhất ... bik cái jì thật nhất xung quanh mình ... hi nên ý của Phúc ở đây " ngộ nhận " ko fải là tiêu cực mà đó là tính tích cực ... Dù nếu bik trước mình Ngộ nhận thì P vẫn mong mình được ngộ nhận ... tongue
[KuFamily].Ku-Đà

[KuFamily].Ku-Đà

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong cuộc sống này có ai đã từng ngộ nhận chưa ? Trưởng đã từng ngộ nhận còn các bạn ??    Trong cuộc sống này có ai đã  từng ngộ  nhận chưa ? Trưởng đã  từng ngộ nhận còn các bạn ??  EmptyThu Sep 01, 2011 10:20 am

hey...........
tóm lại mỗi ng 1 ý.........1 suy nghĩ khác nhau........:D

[KuFamily]Ku-ZOzzOZ

[KuFamily]Ku-ZOzzOZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong cuộc sống này có ai đã từng ngộ nhận chưa ? Trưởng đã từng ngộ nhận còn các bạn ??    Trong cuộc sống này có ai đã  từng ngộ  nhận chưa ? Trưởng đã  từng ngộ nhận còn các bạn ??  EmptyThu Sep 01, 2011 8:52 pm

Oh Trong cuộc sống này có ai đã  từng ngộ  nhận chưa ? Trưởng đã  từng ngộ nhận còn các bạn ??  387782110
[KuFamily].Ku-Phúc

[KuFamily].Ku-Phúc

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong cuộc sống này có ai đã từng ngộ nhận chưa ? Trưởng đã từng ngộ nhận còn các bạn ??    Trong cuộc sống này có ai đã  từng ngộ  nhận chưa ? Trưởng đã  từng ngộ nhận còn các bạn ??  EmptyFri Sep 02, 2011 3:04 pm

forum mình là nơi đê tụi mình chia sẻ cảm xúc mà ! hihi YM2 YM1
[KuFamily].Ku-Đà

[KuFamily].Ku-Đà

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong cuộc sống này có ai đã từng ngộ nhận chưa ? Trưởng đã từng ngộ nhận còn các bạn ??    Trong cuộc sống này có ai đã  từng ngộ  nhận chưa ? Trưởng đã  từng ngộ nhận còn các bạn ??  EmptyFri Sep 02, 2011 8:33 pm

chí lí chí lí lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trong cuộc sống này có ai đã từng ngộ nhận chưa ? Trưởng đã từng ngộ nhận còn các bạn ??    Trong cuộc sống này có ai đã  từng ngộ  nhận chưa ? Trưởng đã  từng ngộ nhận còn các bạn ??  Empty

Trong cuộc sống này có ai đã từng ngộ nhận chưa ? Trưởng đã từng ngộ nhận còn các bạn ??
Trang 1 trong tổng số 1 trang